ราคา 19500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 590909.09 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ คอนโด วัน ลาดพร้าว สเตชั่น (ลาดพร้าว 18 โครงการ 2) | Condo One Ladprao Station

easycondo easycondo
0992296397
2021-07-20 09:54:10.0
เลขที่ประกาศ: 358603
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัสทรัพย์ : P-101006 ต้องการขายคอนโด คอนโด วัน ลาดพร้าว สเตชั่น ซอย ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร 33 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 2 วิว/ทิศ :วิวสวน เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า :มีเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า มี เครื่องปรับอากาศ,เครื่องดูดควัน,พัดลมติดผนัง1ตัว,เครื่องทำน้ำอุ่น สถานที่ใกล้เคียง :MRTรถไฟใต้ดินลาดพร้าว MRTรถไฟใต้ดินรัชดาภิเษก บิ๊กซี สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก เซ็นทรัล ลาดพร้าว มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์น โรงเรียนนานาชาติเซนต์จอห์น โรงพยาบาลโกลเด้นเยียส์เนอสซิ่งโฮม จุดเด่น :MRTรถไฟใต้ดินลาดพร้าว ระยะ470 เมตร MRTรถไฟใต้ดินรัชดาภิเษก ระยะ1.3 กม. ลาดพร้าว 18 จอมพล จตุจักร บิ๊กซี ระยะ500 เมตร สวนลุมไนท์บาซ่าร์รัชดาภิเษก ระยะ 870 เมตร เซ็นทรัล ลาดพร้าว ระยะ 2.3 กม. มหาวิทยาลัยเซนต์จอห์นระยะ 1.1กม. โรงเรียนนานาชาติเซนต์จอห์น ระยะ 1.1กม. โรงพยาบาลโกลเด้นเยียส์เนอสซิ่งโฮม ระยะ 2.7 กม. ราคาขาย 1950000 บาท ** ค่าโอนคนละครึ่ง [ ** โปรดสอบถามเจ้าหน้าที่อีกครั้ง] สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร : 099-669-8799 วิทย์ , 099-229-6397 จอย Line Id : @easycondoplus E-mail : easycondoplus@gmail.com Website : easycondoplus.com Facebook: facebook.com/easycondoplus สำหรับเจ้าของ ฝากห้องเช่า ห้องขาย ย่านเตาปูน บางซื่อ บางซ่อน <<< add line : @easycondoplus.com (มีดอทคอม) # For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easycondoplus real estate agent ====================== ENGLISH VERSION ========================== Asset Code : P-101006 Condo for sale Condo One Ladprao Station fully furnished. Size 33 SQM. 1 bed1 bath. Floor : 2 Furniture : Please ask the officer for the detail again. SALE PRICE : 1950000 THB TRANSFER FEE : 50% [ ** Please ask the officer to confirm again] FOR MORE INFORMATION PLEASE CONTACT : MOBILE : +66 (0)99-669-8799 , +66(0)99-229-6397 Line ID : @easycondoplus Email : easycondoplus@gmail.com website : easycondoplus.com Facebook : facebook.com/easycondoplus For owner: Please add line : @easycondoplus.com #For rent # For sale #Condo for rent # Condo for sale #easycondoplus real estate agent ================================================================= MRT MRT ลาดพร้าว One Ladprao Station คอนโด คอนโด จตุจักร คอนโด จอมพล คอนโด ลาดพร้าว คอนโด วัน ลาดพร้าว คอนโด ใกล้ MRT คอนโด ใกล้ MRT ลาดพร้าว คอนโด ใกล้ รถไฟฟ้า คอนโด ใกล้ รถไฟฟ้า MRT คอนโด ใกล้ รถไฟฟ้า ใต้ดินจตุจักรจอมพลพลัส พร็อพเพอร์ตี้ พาร์ทเนอร์ รถไฟฟ้า MRT รถไฟฟ้าใต้ดิน รีวิว คอนโด รีวิว คอนโด ลาดพร้าว วัน ลาดพร้าว สเตชั่น